MKOA WA KILIMANJARO
OfisiyaMkurugenziMtendajiWilaya,

Simu : 27-2758441
Fax : 27-2756102

Email:Mkurugenzihai @yahoo co.uk.

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI

S.LP. 27,
HAI

TANGAZO. ........TANGAZO

Kwa Wananchi Wote,
Halmashauri ya Wilaya ya Hai,

S.L.P. 27,
HAL

05/03/2018

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA TOKA SERIKALI KUU
KWA MWEZI FEBRUARI 2018.

Napenda kuwajulisha kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Hai imepokea jumia ya Shs.,
240,226,550.00 toka Wizara ya Fedha na Uchumi ikiwa ni fedha za matumizi mengineyo (OC)
Shs. 56,721,000.00 na Miradi ya Maendeleo Shs. 183,505,550.00 kwa mwezi Februari 2018

kama inavyoonyeshwa hapa chini.
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| DEVELOPMENT _|

139,178,250.00

Fedha kwa ajili ya miradi ya EGPAF 2017/2018

02. | AFYA

35,560,000.00

Posho kwa ajili ya Wahasibu wa Vituo vya AFYA.

03. | AFYA

8,767,300.00

Fedha kwa ajili ya shughuli/Mradi wa BASKET 2017/2018
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2,542,000.00 |'
13,170,000.00 |
2,147,000.00
3,315,000.00
16,852,000.00 |

8,452,000.00

7,219,000.00
3,024,000.00

Uendeshaji wa ofisi idara ya Kilimo/Mifugo —Januari 2018
Uendeshaji wa Ofisi idara ya Afya — Januari 2018
Uendeshaji wa Ofisi idara ya Ujenzi — Januari 2018.
Uendeshaji wa Ofisi idara ya Maji — Januari 2018.
Uendeshaji wa Ofisi = 2,762,000 , Likizo = 5,737,000 na
Uhamisho wa walimu = 8,353,000 idara ya Elimu Msingi
- Januar 2018

Uendeshaji wa Ofisi = 3,115,000, Likizo = 3,667,000
Uhamisho wa walimu = 1,670,000 - Januari 2018

Fidia ya vyanzo vya Mapato (GPG) - Januari 2018
Uendeshaji wa ofisi idara ya:- Nyuki = 302,400 Mazingira
= 302,400 Mali asili = 302,400 Mipango = 453,600
Maendeleo ya Jamii = 302,400 Ushirika = 302,400

Biashara = 302,400 Ardhi = 302,400 na Mkaguzi wa ndar

= 453,600

j Jumla Ndogo..

56,721,000.0

Jumla kuu

240,226,550.00

Kwa ufafanuzi zaidi fika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) - Halmashauri ya .

Wilaya ya Hai.
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