HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI

FHALMASHAU

MKOA KILIMANJARO Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

Simu - 27-2758441
Fax -27-275610

S.L.P. 27,
HAI.

www.haidc.go.tz Tarehe: 28/08/2018.

MKUTANO WA BARAZA LA HALMASHAURI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai anawakaribisha wakazi
wote wa Wilaya ya Hai kwenye Mkutano wa Baraza la Halmashauri utakaofanyika
kwenye Siku ya [jumaa tarehe 31-08-2018 kwenye ukumbi wa Halmashauri

kuanzia Saa 4:00 Asubuhi.

Wote mnakaribishwa.

Imetolewa na,

Kitengo cha Habari, Teknolojia, Mawasiliano na Uhusiano
Halmashauri ya Wilaya ya Hai

28-08-2018



