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Tel 272756441

KWA WANANCHI WOTE:
TANGAZO LA ZABUNI

ZABUNI ZA UWAKALA WA KUKUSANYA USHURU WA MADINI YA UJENZI
ZABUNI NO. LGA/047/2018/2019/HQ/NC/01
1. Halmashauri ya Wilaya va Hai inakusudia kuweka wakala wa kukusanya
mapato mbalimbali ya Halmashauri kwa kipindi cha miezi mitano kuanzia
February hadi June 2019. ; ‘

Halmashauri ya Wilaya ya Hai inapenda kuwaalika watu. binafsi,Ushirika,

Makampuni, Taasisi au vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia,
uwezo na uzoefu wa kufanya kazi hii kutuma maombi yao kwa zabuni

o

ifuatayo:
Na. Aina ya Ushuru Eneo la Makusanyo
1 | Uwakala wa kukusanya Ushuru | Eneo lote la Halmashauri ya Wilaya
wa Madini ya Ujenzi, zabuni ya Hai
No. LCA/ 047/ 2018/ 2019/
HQ/NC/01

3. Mwombaji anapaswa kuwasilisha ombi lake akiambatanisha stakabadhi ya
Malipo ya Tshs. 50.000/= kama ada ya maombi, ambayo haitarudishwa

(non- refundable fee).

4. Kitabu cha zabuni (Bidding Document) kinapatikana‘kwenye ofisi ya Katibu
wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri ya Wilaya ya Hai siku za kazi baada ya
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kitabu cha zabuni, \artt ya zabuni yanapatikana katika
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Zabuni ziwe katika nakala tatu, nakala halisi moja na nakals nyingine mbili

zifung}rve vizuri katika bahasha ya A4 kwa lakiri (wax) na kuandikwa aina va
z‘ahum. namba ya zabuni, kila bahasha iwe katika bahasha \/a‘k,e na Zo\ée
izxw‘:k\,ve katika bahasha moja na maombi yatumwe kwa Katibu, Bodi ya
Zabuni, Halmashauri ya Wilaya ya Hai, S.L.P 27, HAI

Zabuni  ambazo  zitachelewa kwa muda uliopangwa na zabuni
zitakazotumwa kwa mtandao (e-mail) hazitapokelewa.

Mwisho wa kutuma maombi ni siku ya Jumanne, Tarehe 22/01/2019, saa
4.00 Asubuhi, na ufunguzi utafanyika hadharani katika Ukumbi wa

Halmashauri mara tu baada kufunga kupokea zabuni.

Kwa kutokuelewa kipengele chochote unaombwa kufika Ofisi ya Ugavi na
Ununuzi kwa ufafanuzi. |

10.Halmashauri Wilaya ya Hai haitalazimika kumkubali wékala/ mwombaji

yeyote aidha ameompa kwa kiwango cha juu au cha chini.
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