

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI

MKOA WA KILIMANJARO

Simu : 027-2758441
Fax : 027- 2756102



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji.

S. L.P. 27
HAI

Tarehe 19/08/2019.

TANGAZO LA ZABUNI

Halmashauri ya Wilaya ya Hai inatangaza zabuni ya kukodisha magari kwa ajili ya kazi maalumu itakayofanyika tarehe 11/09/2019 na 12/09/2019 ndani ya mipaka ya Halmashauri. Magari yanayohitajika yanatakiwa kuwa na sifa zifuatazo:-

1. Liwe na uwezo wa kubeba abiria 8, 20, 25, 35 au 40.
2. Liwe na dereva mwenye leseni yenye hadhi ya kuendesha magari ya abiria
3. Liwe na Bima hai (Valid Insurance Cover)
4. Kwa gari lenye uwezo wa Kubeba abiria 8 ni lazima liwe na 4WD

ZABUNI HII INATANGAZWA CHINI YA MASHARTI YAFUATAYO:-

1. Kwa mwombaji atakayeshinda zabuni atatakiwa kuhakikisha gari linafika yadi ya Halmashauri saa 2.30 asubuhi ya tarehe **10/09/2019**.
2. Mwombaji atakayeshinda zabuni awe tayari kupeleka gari lake sehemu yoyote atakayopangiwa ndani ya Wilaya ya Hai.
3. **Mwombaji ainishe kwenye maombi yake akionyesha aina ya gari, namba ya usajili, bei ya kukodi gari kwa siku moja, uwezo wa gari (idadi ya abiria) na namba ya simu yake kwa ajili ya mawasiliano.**
4. Maombi ya zabuni yafungwe kwenye bahasha na kuandikwa juu pembeni zabuni ya kukodi gari na yatumwe kwa **Katibu wa Bodi ya Zabuni(W), S.L.P 27 Hai na zipelekwe ofisi ya ugavi na manunuzi.**
5. Mwombaji wa Zabuni atalazimika kumlipa Dereva wake posho ya kujikimu
6. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **23/8/2019 saa 8.00 mchana.**
7. Halmashauri ya Wilaya ya Hai hailazimiki kukubali kima cha zabuni cha juu au cha chini.
8. Kazi inayokusudiwa kufanywa na magari haya ni **NYETI** hivyo ni lazima mwombaji ajiridhishe kuwa gari lake liko katika hali nzuri ya kumudu kazi hiyo bila kuharibika.
9. Gari liwe na ubora na safi.

Yohana E. Sintoo

MKURUGENZI MTENDAJI.

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HAI