

HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI

MKOA WA KILIMANJARO
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Simu : 27-2758441
Fax : 27-2756102
Email: Mkurugenzihai@yahoo.co.uk.



S.L.P. 27,
HAI

TANGAZO.TANGAZO

02/02/2018

Kwa Wananchi Wote,
Halmashauri ya Wilaya ya Hai,
S.L.P. 27,
HAI.

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA TOKA SERIKALI KUU KWA MWEZI JANUARI 2018.

Napenda kuwajulisha kwamba Halmashauri ya Wilaya ya Hai imepokea jumla ya **Shs. 195,405,870.00** toka Wizara ya Fedha na Uchumi ikiwa ni fedha za matumizi mengineyo (OC) **Shs. 56,721,000.00** na Miradi ya Maendeleo **Shs. 138,684,870.00** kwa mwezi Januari 2018 kama inavyoonyeshwa hapa chini.

Na	Jina la Akaunti	Kiasi ilichopokelewa	Maelezo
01.	DEVELOPMENT	138,684,870.00	Fedha kwa ajili ya kunusuru kaya Maskini kupitia TASAF
02.	Matumizi ya kawaida	2,542,000.00	Uendeshaji wa ofisi idara ya Kilimo/Mifugo –Desemba 2017
		13,170,000.00	Uendeshaji wa Ofisi idara ya Afya – Desemba 2017
		2,147,000.00	Uendeshaji wa Ofisi idara ya Ujenzi – Desemba 2017.
		3,315,000.00	Uendeshaji wa Ofisi idara ya Maji – Desemba 2017.
		16,852,000.00	Uendeshaji wa Ofisi = 2,762,000 , Likizo = 5,737,000 na Uhamisho wa walimu = 8,353,000 idara ya Elimu Msingi – Desemba 2017
		8,452,000.00	Uendeshaji wa Ofisi = 3,115,000, Likizo = 3,667,000 Uhamisho wa walimu = 1,670,000 – Desemba 2017
		7,219,000.00	Fidia ya vyanzo vya Mapato (GPG) – Desemba 2017
		3,024,000.00	Uendeshaji wa ofisi idara ya:- Nyuki = 302,400 Mazingira = 302,400 Mali asili = 302,400 Mipango = 453,600 Maendeleo ya Jamii = 302,400 Ushirika = 302,400 Biashara = 302,400 Ardhi = 302,400 na Mkaguzi wa ndani = 453,600
	Jumla Ndogo..	56,721,000.00	
	Jumla kuu	195,405,870.00	

Kwa ufafanuzi zaidi fika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) - Halmashauri ya Wilaya ya Hai.

J.K. Massatu.
Kny: Mkurugenzi Mtendaji (W)
HAI