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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai amepokea kibali cha
kutekeleza lkama na Bajeti kwa Ajira Mpya kwa mwaka wa fedha 2021/2022 chenye
Kumb. Na. FA.97/228/01/9 cha tarehe 13 Mei, 2022 kilichotolewa na Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora, hivyo anatangaza
nafasi za kazi kwa wananchi wa Tanzania wenye sifa na ujuzi wa nafasi zifuatazo:-

1 Dereva Daraja la Il (nafasi 4)
Sifaza mwombaiji:
- Awe na elimu ya kidato cha nne (1V)

- Leseni ya Daraja E au C, ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa
muda usiopungua mwaka mmoja (1) bila kusababisha ajali.

- Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji wa magari (Basic
Driving Course) yanayotolewa na Chuo cha Mafunzo ya ufundi stadi (VETA)
au chuo kingine kinachotambulika na Serikali.

- Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la kwanza

Majukumu ya kazi ya Udereva
. Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari,
ii. Kuwapeleka watumishi maeneo mbalimbali kwenye safari za kikazi,
iii. ~Kufanya matengenezo madogo madogo ya gari,
iv. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
v.  Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari,
vi. Kufanya usafi wa gari na
vii. Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake

MSHAHARA

* Kwa kuzingatia Ngazi ya Mshahara wa Serikali yaani TGS B kwa mwezi
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2. Katibu Mahsusi Il (nafasi 4)
Sifa za mwombaji:

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne au sita waliohudhuria mafunzo ya uhazili na
kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu. Wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na
Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na wawe wamepata mafunzo ya kompyuta
kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika program za
windows, Microsoft Office, Internet, Internet, E-mail na Publisher.

Kazi na Majukumu ya Katibu Mahsusi 1|
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Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida

Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida Zzao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa

Kusaidia kutunza taarifa/ kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa
kutekelezwa katika Ofisi anamofanyia kazi, kumuarifu Mkuu wake kwa wakati
unaohitajika.

iv. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu
chochote kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

v.  Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao

vi. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu
alipo na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika

vii. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

MSHAHARA

Ngazi ya Mshahara wa Serikali ni TGS B kwa mwezi




3. Mhudumu wa Jikoni/Mess Daraja la Il (Nafasi 3)
Sifa za mwombaji

Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha nne wenye uzoefu wa kazi kwa muda usiopungua
miaka mitatu

Kazi za kufanya
i) Kusafisha vyombo vya kupikia
i) Kusafisha vyombo vya kulia chakula
iii) Kusafisha meza itumiwayo kwa kulia chakula
iv) Kuwatayarishia wapishi/waandazi vifaa vya mapishi na mezani
V) Kusafisha maeneo ya kulia chakula na kupikia

Vi) Kuwasaidia waandazi wa na wapishi

MSHAHARA

. Ngazi ya Mshahara wa Serikali ni TGOS A kwa mwezi



MASHARTI KWA UJUMLA:
1. Mwombaji lazima awe Raia wa Tanzania.

2. Awe na Umri wa miaka 18 hadi45.

3. Awe mwadilifu na asiwe na historia ya uhalifu

4. Waombaji waambatishe nakala za cheti cha kuzaliwa, vyeti vya kuhitimu
mafunzo na vyeti vya kidato cha nne vilivyothibitishwa na wakili au mahakama

5. Testimonials, provisional results, Statement of results na hati za matokeo ya
kidato cha nne na sita (Form IV na Form VI result slip) havitakubalika.

6. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatishe uthibitisho kutoka mamlaka
husika (TCU) wahakikishe vyeti vyao vimekaguliwa na kuthibitishwa na mamlaka
husika.

7. Uwasilishwaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

8. Waombaji waambatishe maelezo binafsi (CV)



Mwombaji mwenye sifa anatakiwa kutuma maombi kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya Hai,
3BR-TTCL-Kanisani,
25382. Bomang'ombe,
S.L.P. 27,

HAI KILIMANJARO

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06/06/2022 saa tisa na nusu alasiri.
NB:Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.haidc.go.tz, tovuti ya

secretarieti ya ajira www.ajira.go.tz na katika mbao za matangazo za Halmashauri.
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