



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI  
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

**MKOA WA KILIMANJARO**

Simu : 27-29 7436

Fax : 27- 29 74368

Email: [ded@haidc.go.tz](mailto:ded@haidc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya Hai,  
3BR-TTCL-Kanisani,  
25382. Bomang'ombe,  
S.L.P. 27,  
**HAI KILIMANJARO**

Kumb.Na.LG/B.20/2/147

Tarehe: 24/01/2023

## **TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MWENYEKITI WA BODI YA AJIRA**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai anawatangazia Wananchi raia wa Tanzania wakazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Hai wenye sifa ya kuomba nafasi ya **Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira**, katika Halmashauri.

### **MAJUKUMU:**

- Kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira na atawajibika kwa mamlaka ya Halmashauri ya Wilaya ya Hai.

### **POSHO NA MARUPURUPU:**

Kazi hii siyo ya kuajiriwa, Mwenyekiti wa Bodi ya Ajira atalipwa posho kufuatana na vikao vya Bodi kwa viwango vilivyowekwa na Serikali.

### **SIFA:**

1. Mwombaji lazima awe mkazi wa **Wilaya ya Hai**
2. Mwombaji awe mtumishi mstaafu
3. Mwombaji awe amefuzu stahhada ya juu/shahada ya Utawala au Sheria
4. Mwombaji awe mwenye uzoefu katika kazi za Utawala na Utumishi au Sheria

Maombi yote yatumwe kwa **Mkurugenzi Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Hai, S.L.P 27 Hai** na yaambatanishwe maelezo binafsi (CV), nyaraka zinazoelezea sifa tajwa hapo juu na namba za simu za mwombaji.

Mwombaji mwenye sifa anatakiwa kutuma maombi kwa anuani ifuatayo:-

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,  
Halmashauri ya Wilaya Hai,  
3BR-TTCL-Kanisani,  
25382. Bomang'ombe,  
S.L.P. 27,  
**HAI KILIMANJARO**

Mwongozo wa kupokea maombi ni taraka 0800200000 sasa tisa na nusu shilingi.  
Mae Tangazo hii inachambaza katika tovuti ya [tanzania.go.tz](http://tanzania.go.tz) au [www.tanzania.go.tz](http://www.tanzania.go.tz)  
tovuti ya sekretariati ya ajira mwaka 2016/17. Hii ni katika muktada wa mwanachama wa  
Halmia.

TANGAZO HILI LIMEOLEWA NA:-



JAMES W. WAINIZI  
MURUGENZI WENDAJI  
HALLIASHURI YA MILAYA  
-A-  
KUSIBO MIBALIMU