JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

MKOA WA KILIMANJARO

Simu 1 27-29 74369 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
Fax : 27- 29 74368 SLPL 27
Email: ded@haidc.go.tz HAL

Tarehe : 17/02/2022
kumb. Na. LG/A.50/29/15

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANWANI ZA MAKAZI
WILAYA YA HAL

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Ya Hai anapenda kuwatangazia nafasi za ajira
ya muda ya kukusanya taarifa kwenye zoezi la anwani za makazi katika Vitongoji vilivyopo

Wilaya ya Hai.

A. SIFA ZA MWOMBAJI

e Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 na kuendelea

¢ Awe mkazi wa Wilaya ya Hai.

¢ Awe na elimu ya kidato cha 4 na kuendelea

e Awe anamiliki simu janja (smartphone) ya android inayokaa na chaji masaa 24 na
kuendelea

¢ Awe na barua pepe (Email address) inayofanya kazi

e Awe na uwezo wa kusoma/kutafsiri ramani za mitaa/vitongoji

o Awe tayari kufanya kazi katika Kata yoyote ndani ya Wilaya ya Hai.

B.MAJUKUMU

¢ Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma kwenye vitongoji

e Kugawa/kuandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma

e Kutuma taarifa (data) kwenye mfumo wa anwani za makazi

¢ Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, viwanja na maeneo ya huduma kwa kutumia
mfumo wa anwani za makazi.

e Muda wa kazi utazingatia mkataba wa kazi.

B. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA;
¢ Nakala ya cheti cha kuzaliwa/kitambulisho cha NIDA
Nakala ya cheti cha kidato cha 4 na kuendelea
Picha 2 za passpoti size
Barua ya maombi ipitie kwa Mtendaji wa Kijiji na Kata anayoishi mwombaji.




C. JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya mwombaji, namba
ya simu inayopatikana muda wote na barua pepe (Email) inayofanya kazi.

Maombi yawasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Hai kwa
anwani ifuatayo,

MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
S.L.P 27

HAI.

D. TAREHE YA MWISHO KUPOKEA MAOMBI

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 23/02/2022 saa 9:30 alasiri.
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