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OFIST YA RAIS
FAWALA ZA MIKOA NA SERIKALIZA MITAA

Il,'\l.M/\SII/\lll(l YA WILAYA YA HAI

SHULL YA SEKONDARI LUKANIL,
S.L.P 333,

HAL

JINA LA MWANAFUNZL e

............................................

YA MAAGIZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI

LUKANI JANUARI 2021.

UTANGULIZI
Ninaluraha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii ya

SEKONDARI LUKANI kwa Mwaka 2021 iliyopo [Halmashauri ya Wilaya ya Hai,

Kilimanjaro.
Mubula wa kwanza wa masomo unaanza tarche 11, 01, 2021. Unatakiwa kuripoti shuleni

kuanzia tarehe 11.01. 2021, Na mwisho wa kuripoti shuleni ni tarehe 25. 01 .2021 (ndani ya
siku 14).
MAMBO MUIIIMU YA KUZINGATIA:

SARE ZA SHULE
i, Sarc ya shule hii ni DAMU YA MZEE (Sketi,Suruali na Sweta) kwa wavulana na

wasichana.
Kwa wale Wanalunzi waislamu, rangi ya HIJAB ni nyeupe.

Kumbulka:
Wasichana, sketi yenye marinda box na soksi nyeupe.
Wavulana, suruali yenye marinda na tanapu na soksi nyeusi.

Wote Wavulana na Wasichana wawe na viatu vya ngozi vyeusi visivyokuwa na
kisigino kirefu wala kuchongeka mbele. Na ri lazima viwe na kamba za viatu.
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SHERIA NA KANUNI MUIIIMU ZA SHULIS H1I

Shule inacndeshwa kwa mujibu wa sheria ya Ilimu Na, 25 ya mwaka 1978, Aidha
inazingatia miongozo yote inayotolewa na wuizara yenye dhamana ya elimu nchini.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo:-

a. Heshima kwa viongozi, wazazi, walanyakazi wote, wanafunzi wengine na
jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.

b. Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu,

c. Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

d. Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maclckezo juu ya
kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika
shule hii.

c. Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shulc.

f. Kuvaa sare ya shule wakati wowotc unapotakiwa.

g. Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote,

MAKOSA YATUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA UKAFUKUZWA
SITULE.,

Wizi
Uasherati na ushoga
Ubakaji

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine

B

mirungi, kubeli n.k

Kupigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau bendera ya taifa

Kuoa au kuolewa

9. Kupata mimba au kuharibu mimba ndani na nje ya shule

10. Kutoa mimba
11 Kueoma. kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule
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Mambo mengine muhimu yanayopaswa kukamilishwa na kuwasilishwa shuleni na

mwanafunzi
a) Medical ixamination Fomu ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa hospitali
ya Serikali. Fomu hii itakabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakaporipoti

shuleni.
b) Fomu ya maclekezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa

kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai.
¢) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria na kanuni na maelekezo

mengine yatakayotolewa na shule.
TAFADHALI SOMA KWA MAKINA MAELEKEZO/ MAAGIZO HAYA NA
KUYATEKELEZA KIKAMILIFU.
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" 4. Umetoka shule gani ya MsingL":

SEHEMU A;

- Jina (kwa Kirefu),., ...

Tarel‘eya kuzallwal'1"|‘1l5|f'!"'|"||1' LA '." sep rbi,
Taifa... ...Mkoa... ..Wilaya... ereeeenn K@D s

Taanfa ya kubalnl wanafunzi Yatlma
Weka alama ya vema (V) panapohusika.

NN RN ll|l""""'17~1[!'|l|'7'U"Vlillll't

()  BabanaMama wote walikwishafariki( )
(i)  Babayupo, Mama alikwishafariki )
(i) Mama yupo Baba alkwishafarki () " . !

§. Jina la Baba/Miezi........ ...Kazi'y,aké.........L..,,....... Cteersareessessenes anssanness

Anwani ya Baba/MIEZ... ...c..oovmeuesnssinennes
Namba ya SIMU Y3 Baba/MIBZl,.........csseevvrvns
Anwani ya anakofanyia kazl..ﬂ.{ RTI
6. Jina la mama/Miezi..... ....Kazi yake..........
Anwani ya MmamalMIEZi .......c..ooumrer e siees
Namba ya simu ya mama/MIezi.............
Anuani ya anakofanyia Kazi......... e seessseises oo

7. Je, wazazi wako huishi pamoja ? NdlyolHapana

aishi na wazazi wako wakati wa likizo? Ndlyo/Hapana Kama huishi nao eleza

8. Je, un
unaishi na nani.

JIBrorreresanreiaemmas s e snses ..Anwani yake o s oo

Una uhusiano gani naye...

9 Jina la Dini unayofuata... ) Dhehebu .

10. Taarifa za maendeleo Zifumwe & de nanl'? Jina...

Anwani yake........--e

;Jina la Mkuu wa SHUIE RIYO Miseveniarsiazensee e renen s
"ﬁ:hWani ya shule hiyo Nivvseeneesnneecsninsnenunnes
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SEHEMU B: ' "o
ORODHA YA NDUGU/JAMAA WA MWANAFUNZI:

Fomu hii ijazwe na kila mwanafunzi akitoa maelezo sahihi ya Ndugu na jamaa zake watano ’

watakaomwandikia barua, huduma mbalimbali na kadhalika wakati akiwepo hapa shuleni,
Watakaorodheshwa hapa ndio pekee watapata ridhaa ya kushughulikia masuala vya

mwanafunzi awapo shuleni yanapotokea mastatizo ya kinidhamu.

S/N | JINA LA NDUGU/JAMAA | MNAVYOHUSIANA | ANWANI YAKE NA
NAMBA YAKE YA SIMU
NAATHIBITISHA KUWA TAARIFA HII NI SAHIHI:
Sahihi ya mzazi/mlezi.........cceevvverevinneerniinnnnieneneenn
Sahihi ya mwanafunzi.......ccecoovvvvieerieeniennininennanenn :
TArENE et e
SEHEMU C
KWA MATUMIZI YA OFISI
MWANAFUNZI (JINA).cvevreverearseseessesessesessesssssens ADM.NO...vererrarernnsessssssensssssenessesens
AMEFIKA SHULENT TAREHE .....ccvveee s ocoeesssseessssssssessssssssssesseessesssnessess -
AMEPANGWA ASOME KIDATO CHA ....v.ivieeererenen, O ST S
Y | =P
o WS o
it T
o EEATROA @,@’9
MKUU WA SHULE
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WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI

Shule ya sekondari lukani,
S.L.P 333,
HAL

KUKUBALT SHERIA ZA SHULE
TINA LAMWANAEUNZL oo eoeeee e oo s s eeseessenesss s
TAREHE YA KUZALIWA cooeo oo oo oo ooeoesossoessesssssesses e ssss e
TINA LA MZAZIMLEZL oo oo oo oeeeesesnseeee e
UHUSIOANO (UNDUGU) NA MLEZI HUYO (BABA, MIOMBA, KAKA) +vvvvvereeeeeessesssseesenesseeen
KAZL YA MZAZIIMLEZL oottt eeeseteaseeteeeaeaeaaasaasessaesessaaaaasaasassennnnsnnsnnassessnnnnns
KKIAPO CHA UTIE: MIMI cvvovesooeoeeoeoeoe oo eseoesseessosseeseesoesssseseessssee s

Nikiwa mwanafunzi wa Shule hii nakubali kuwa, Umma wa Nchi hii ya Tanzania ndiyo
ulionipa nafasi hii malumu ya masomo, ili nimalizapo niweze kuitumia Nchi katika
maendeleo yake. Hivyo basi ninaahidi, nitajibidiisha hapa shuleni na pia nimaiizapo shuie. Tii
kuitimiza shabaha hiyo, ninakubali na kuahidi kwa hiari yangu mwenywe kuwa nitatii sheria

za shule na amri zote nitakazopewa na Walimu Wangu.

Nikiwa na malalamiko au maoni niyaonayo bora nitayafikisha kwa Viongozi wa Shule

kufuatana na utaratibu ulioweka bila ya kuogopa chochote.

Nikiwa Mkuu wa shule (Au niliyepewa madaraka ya Mkuu huyo) Naahidi kutimiza wajibu

wangu wa kumfundisha na kumtunza
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LUKANI SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM

To be completed by a Medical Officer.

NAME! o FORM) e censmseseospsrmmmaimrm,
B. BLOOD CUONT (Read and Whiter)

STOOL EXAMINATION........cvvvcvvvveeoeeeooeemmasmesesmmmosooooooooooeoooeeeeeeeeeeeeeseoeeeoe oo
URINE ANALYSIS....coveoeeoernseeeeseesoesseeee s oo oes e e e ee e eeeeeeeeon

STAPHILIA TEST .o cesaeeeeeees oo s e s s e

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

.....................................................................................................................

Infections, chronic Gr family diSEaSes, EIC...ccueiieaieriiii e r e reaee s eeeeees

Please certify that the above is fit to be enrolled at Lukani Secondary School

SIGNALUNE. cocssseussassaunitusssssrusoussnsasssamsansmmanansonss

Nacinnatinn
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KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

=

MKUU WA SHULE
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